กราฟ Index ของอมเริกา จีน ญี่ปุ่น อินเดีย

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room กราฟ Index ของอมเริกา จีน ญี่ปุ่น อินเดีย

This topic contains 1 reply, has 2 voices, and was last updated by  b0132 4 months, 1 week ago.

• Author

teerawatyai
    Participant

อยากทราบว่าใน CDC downloader มี Index ของต่างประเทศไหมครับ รบกวนด้วยครับ ผมหาไม่เจอ

b0132
    Participant

ขอสอบถามแอดมินด้วยครับ

เราจะดูกราฟ spot ทองคำได้จากไหนครับ

หรือตอนนี้ CDC ได้ยกเลิกไปแ้ว ดูได้แต่ GF ของฟิวเจอร์ไทย

ขอบคุณครับ

You must be logged in to reply to this topic.