ขอวิธีลงโปรแกรมและการใช้งานสำหรับสมาชิกใหม่ครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด ขอวิธีลงโปรแกรมและการใช้งานสำหรับสมาชิกใหม่ครับ

This topic contains 2 replies, has 2 voices, and was last updated by  Chat 4 months, 3 weeks ago.

• Author

Chat
    Participant

ลงโปรแกรมไม่ได้เลยครับ  มันหยุดนิ่งเฉยตามรูปครับ  ต้องทำอย่างไรต่อไปครับ

dreamscat
    Keymaster

ลองดูวิธีแก้ดังนี้นะครับ

วิธีแก้ไข CDCDL error 0 (แต่ไม่ download)

Chat
      Participant

ทำตามแล้วครับ เหมือนเดิมครับ  error code 1 ครับ  แก้ไขอย่างไรครับ

Attachments:
      You must be logged in to view attached files.

You must be logged in to reply to this topic.