ข้อมูลจาก CDCDL ไม่ยอม update ครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด ข้อมูลจาก CDCDL ไม่ยอม update ครับ

This topic contains 0 replies, has 1 voice, and was last updated by  sanomwit 4 months ago.

• Author

sanomwit
    Participant

ข้อมูลจาก CDCDL ในหมวด Major_World_Indices ไม่ยอม update ครับ ข้อมูลล่าสุดค้างที่ 8/1/2561 ครับ แต่ข้อมูลหมวด SET มัน update เป็นปกติ

You must be logged in to reply to this topic.