ข้อมูลวันศุกร์ที่ 1 ธันวาคม ไม่มา

Home Forums CDC Forums The Kitchen – รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด – Supporting Members’ Area ข้อมูลวันศุกร์ที่ 1 ธันวาคม ไม่มา

This topic contains 7 replies, has 6 voices, and was last updated by  dreamscat 1 week, 2 days ago.

• Author

czeroone
    Participant

วันนี้ผมโหลดข้อมูลอัพเดต ของ set แต่ข้อมูลเมื่อวาน (1 ธันวาคม) ไม่มาครับ

ขอบคุณคับ

sitthikornk
    Participant

มาแจ้งอีกคนว่าเป็นเหมือนกันครับ  โหลดข้อมูลเมื่อ 10.27 น. วันนี้  ข้อมูลมาล่าสุดคือ พฤหัสที่ 30/11/60

ส่วนข้อมูลวันศุกร์ที่ 1/12/60 ยังไม่มาครับ

• This reply was modified 1 week, 6 days ago by  sitthikornk.

vve
    Participant

12:33โหลดข้อมูล วันที่ 1/12/2560 ไม่ได้อีกหนึ่งเสียงครับ

dreamscat
    Keymaster

ข้อมูลมาแล้วนะครับ รบกวนลอง download ดูใหม่นะครับ

Pakorn
    Participant

ตอนนี้ก็ยังไม่ได้ครับ มีใครไม่ได้ แล้วได้แล้วบ้างครับ

pokemon11
    Participant

ของผมได้แล้วนะครับข้อมูลล่าสุดถึงวันที่ 4/12/2560 ครับ

Pakorn
    Participant

ยังไม่ได้เหมือนเดิม ตอนนี้
    T_T

ค้างตามรูปตั้งแต่วันที่ 1 ละครับ

Attachments:
    You must be logged in to view attached files.

dreamscat
    Keymaster

error ดังกล่าวแก้ไขได้ดังนี้ครับ

วิธีแก้ไข CDCDL error 0 (แต่ไม่ download)

You must be logged in to reply to this topic.