คอร์ส CDC Basic Metastock ที่จะเปิดครั้งต่อไป วันไหนครับ ???

Home Forums CDC Forums The Living Room คอร์ส CDC Basic Metastock ที่จะเปิดครั้งต่อไป วันไหนครับ ???

This topic contains 2 replies, has 2 voices, and was last updated by  paisal 3 months, 4 weeks ago.

• Author

paisal
    Participant

สนใจสมัครเรียนครับ อยากทราบกำหนดการครับ

dreamscat
    Keymaster

metastock ไม่น่าจะมีแล้วครับ ต่อไปนี้น่าจะมีแต่ amibroker แทนครับ

paisal
    Participant

ถ้าคอร์ส MetaStock ไม่มีแล้ว เป็น Basic Amibroker ก็ได้ครับ อยากทราบว่าครั้งหน้า จัดวันไหนครับ

You must be logged in to reply to this topic.