ช่วยด้วยครับหาข้อมูล TFEX ไม่เจอครับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ช่วยด้วยครับหาข้อมูล TFEX ไม่เจอครับ

This topic contains 2 replies, has 2 voices, and was last updated by  neokung500 9 months ago.

• Author

neokung500
    Participant

ผมทำตามคลิปการเปลี่ยนฐานข้อมูลแล้วครับ ตัวหุ้นธรรมดา ใช้การได้แล้ว

แต่ข้อมูล TFEX ผมหาไม่เจอเลยครับ รบกวนช่วยบอกวิธีด้วยคับ

Attachments:
    You must be logged in to view attached files.

cool2qoo
    Participant

ข้อมูล Tfex อยู่  Folder เดิมคะ

Attachments:
    You must be logged in to view attached files.

neokung500
    Participant

กระจ่างเลยครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ กราบๆๆๆๆ

You must be logged in to reply to this topic.