ต่ออายุสมาชิกต้องทำอย่างไรครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด ต่ออายุสมาชิกต้องทำอย่างไรครับ

This topic contains 1 reply, has 2 voices, and was last updated by  dreamscat 2 months ago.

• Author

phaitor
    Participant

ผมจะหมดอายุสมาชิกเดือนตุลาคมนี้  อยากต่ออายุต้องทำอย่างไรครับ  ต้องเริ่มสมัครใหม่เหมือนครั้งแรก  หรือว่าต้องรอข้อความแจ้งเตือนจากทางชมรม ก่อนแล้วค่อยต่ออายุครับ

dreamscat
    Keymaster

ท่านสามารถต่ออายุสมาชิกได้่ตามขั้นตอนดังนี้เลยครับ

ขั้นตอนการสมัครเป็นสมาชิกสนับสนุน

(การต่ออายุสมาชิก ทำเหมือนขั้นตอนการสมัครสมาชิกสนับสนุนทุกประการ โดย สมาชิกจะสามารถต่ออายุ ตอนไหนก็ได้ ไม่จำเป็นต้องรอให้หมดอายุก่อนจึงต่อ  โดยอายุสมาชิกใหม่ จะถูกนำมาบวกเพิ่มเข้ากับจำนวนเวลาสมาชิกเดิมที่เหลืออยู่ทันที)

• This reply was modified 2 months ago by  dreamscat.

You must be logged in to reply to this topic.