มีปัญหา ข้อมูลย้อนหลังของหุ้นบางตัว มาไม่หมดตั้งแต่เปิดตลาด

Home Forums CDC Forums The Living Room มีปัญหา ข้อมูลย้อนหลังของหุ้นบางตัว มาไม่หมดตั้งแต่เปิดตลาด

This topic contains 0 replies, has 1 voice, and was last updated by  Satid Trepiyarad 4 weeks ago.

• Author

Satid Trepiyarad
    Participant

สวัสดี Admin และเพื่อนสมาชิก

มีใครมีปัญหาเหมือนผมบ้างครับ ผมเปิดใช้ AmiBroker มาสักประมาณ 2 อาทิตย์ได้แล้ว มาเจอะปัญหา ข้อมูลย้อนหลังของหุ้นบางตัว มาไม่หมดตั้งแต่เปิดตลาด แต่บางตัวก็ไม่มีปัญหา ผมก็ Download มาทุกวัน อย่างวันนี้ผมก็ Download มาก็เปิด SET Index กับ AMATA ใน TF Month พบว่ากราฟ AMATA ใน TF Month ข้อมูลกราฟเริ่มต้นแรกๆ มีไม่ครบ ซึ่งผมเปรียบเทียบกับSET Index ซึ่งมาครบ ไม่มีปัญหาอย่างไร

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

โกธิต ตรัง

Attachments:
    You must be logged in to view attached files.

You must be logged in to reply to this topic.