รบกวนขอสอบถามหน่อยครับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room รบกวนขอสอบถามหน่อยครับ

This topic contains 1 reply, has 2 voices, and was last updated by  dreamscat 12 months ago.

• Author

nitis7
    Participant

ผมโอนเงินค่าผู้สนับสุนไปตั้งแต่วันที่ 21 มิถุนายน 2560 แต่ยังไม่เห็นมีการตอบรับอะไรกลับมาเลยครับ

ขอรบกวนด้วยครับ

dreamscat
    Keymaster

ท่านเป็นสมาชิกสนับสนุนเรียบร้อยแล้วนะครับ (เมื่อ 22/06/17 ครับ) ถ้าหากท่านประสบปัญหาการใช้งาน website หรือโปรแกรม CDCDL  สามารถแจ้งไปที่ info@chaloke.com ได้เลยนะครับ ขอบพระคุณครับ

• This reply was modified 12 months ago by  dreamscat.
    • This reply was modified 12 months ago by  dreamscat.

You must be logged in to reply to this topic.