รบกวนขอ indicator หรือ EA ของ metatrader 4 ครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด รบกวนขอ indicator หรือ EA ของ metatrader 4 ครับ

This topic contains 0 replies, has 1 voice, and was last updated by  SoapDestroyer 2 weeks ago.

• Author

SoapDestroyer
    Participant

สวัสดีครับ

ไม่ทราบว่าชมรมมีสูตรต่างๆเช่น indicator หรือ EA ของ metatrader 4 มั้ยครับ

รบกวนขอด้วยครับผม ขอบคุณมากๆครับ

You must be logged in to reply to this topic.