ราคาปิดไม่ตรงกันกับกราฟ Metastock

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ราคาปิดไม่ตรงกันกับกราฟ Metastock

This topic contains 1 reply, has 2 voices, and was last updated by  dreamscat 5 months, 2 weeks ago.

• Author

YUT
    Participant

เรียน คณะพี่งาน/เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง
    ขออนุญาตแจ้งเกี่ยวกับโปรแกรม Metastock ในส่วนของราคาปิด (หุ้น) ราคาปิดไม่ตรงกับกราฟครับ
    ขอบคุณครับ

dreamscat
    Keymaster

ไม่ทราบว่าเป็นหุ้นตัวใดบ้างครับ จะได้ประสานงานแจ้งทีมงานข้อมูลให้ต่อไปครับ ขอบคุณครับ

You must be logged in to reply to this topic.