วิธีนำกราฟมาเปรียบเทียบกัน

This topic contains 1 reply, has 2 voices, and was last updated by  dreamscat 1 month ago.

• Author

sanjuza
    Participant

สวัสดีครับ

อยากทราบว่าโปรแกรม metastock สามารถนำกราฟของ 2 บริษัทฯ หรือมากกว่า  นำมาแสดงอยู่ใน chart เดียวกันเพื่อเปรียบเทียบกัน สามารถทำได้หรือและอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

dreamscat
    Keymaster

สามารถทำได้ดังนี้ครับ

• This reply was modified 1 month ago by  dreamscat.
    • This reply was modified 1 month ago by  dreamscat.

You must be logged in to reply to this topic.