สอบถามข้อมูล EOD ของ CDC DOWNLOAD

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room สอบถามข้อมูล EOD ของ CDC DOWNLOAD

This topic contains 1 reply, has 2 voices, and was last updated by  dreamscat 9 months, 3 weeks ago.

• Author

:)
    Participant

สวัสดีครับ กำลังจะสมัครสมาชิก ขอสอบถามข้อมูลเพิ่มครับ

1. ผมใช้ Amibroker อยู่ สามารถนำข้อมูลจาก CDC Downloader มาใช้งานด้วยกันได้ไหมครับ
    2. ข้อมูลของ CDC จะมีการอัพเดตและปรับกราฟหุ้นที่มีการเพิ่มทุน ลดทุน จ่ายหุ้นปันผล แตกพาร์ ฯลฯ ไหมครับ? ปัจจุบันผมใช้ของ siamchart บางตัวเขาอัพเดต แต่บางตัวไม่อัพเดตน่ะครับ

ขอบคุณครับ

dreamscat
    Keymaster
    1. ใช้ได้ครับตามตัวอย่างดังนี้ครับ (คู่มือโดยครูอภินพครับ)
    2. มีปรับให้ครับ ถ้าไม่ได้ปรับสามารถแจ้งทีมข้อมูลได้ครับ

You must be logged in to reply to this topic.