อยากสอบถาม download สูตร metastock ของชมรมได้ที่ไหนครับ

Home Forums CDC Forums The Kitchen – รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด – Supporting Members’ Area อยากสอบถาม download สูตร metastock ของชมรมได้ที่ไหนครับ

This topic contains 1 reply, has 2 voices, and was last updated by cdc-admin cdc-admin 1 month ago.

• Author

mach30
    Participant

สวัสดีครับ ถ้าผมต้องการ download file สูตร cdc ของ metastock แบบตัวอย่าง

ที่ผมส่งมานี้ต้องdownload ที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ

Attachments:
    You must be logged in to view attached files.
    cdc-admin
    cdc-admin
    Keymaster

ตอนนี้ยังปรับระบบเว็บอยู่ เดี๋ยวจะทยอยเอาขึ้นให้นะครับ

You must be logged in to reply to this topic.