แจ้งโอนครับ แล้วยังไม่ได้ activated

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room แจ้งโอนครับ แล้วยังไม่ได้ activated

This topic contains 4 replies, has 3 voices, and was last updated by  dreamscat 4 months ago.

• Author

miyakokkung
    Participant

แจ้งโอนเงิน  user miyakokkung  แจ้งกับ order@chaloke.com แต่ยังไม่ได้รับการ activated ครับ

order 23788

โอนจาก ธนาคารกสิกร

จำนวน 1296 บาท

วัน 6/7/2018

เวลา 7.30 น

Attachments:
    You must be logged in to view attached files.

dreamscat
    Keymaster

ทางทีมงานดำเนินการให้เรียบร้อยนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

Mintmty
    Participant

แจ้งโอนในเมลแล้วรอ กี่วันอะคะ

Mintmty
    Participant

แจ้งชำระเงินแล้วรอนานมั้ยคะ

order #23831

user: Mintmty

Attachments:
    You must be logged in to view attached files.

dreamscat
      Keymaster

ทางทีมงานดำเนินการให้เรียบร้อยนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

You must be logged in to reply to this topic.