โอนเงินค่าสมาชิกแล้วยังไม่ได้รับการติดต่อกลับครับ

Home Forums CDC Forums The Living Room โอนเงินค่าสมาชิกแล้วยังไม่ได้รับการติดต่อกลับครับ

This topic contains 6 replies, has 2 voices, and was last updated by  clubphotosv 1 week, 4 days ago.

• Author

clubphotosv
    Participant

รบกวนทีมงานกรุณาตรวจสอบให้ด้วยครับ โอนวันที่30/10/2017 ขอบคุณมากครับ

Attachments:
    You must be logged in to view attached files.

dreamscat
    Keymaster

รบกวนท่านสมาชิกทำการสมัครสมาชิกสนับสนุนมาตามขั้นตอนดังนี้ได้ไหมครับ เสร็จแล้วแจ้ง order no. ไปที่ info@chaloke.com ได้เลยนะครับ

ขั้นตอนการสมัครเป็นสมาชิกสนับสนุน

เพื่อให้สามารถปรับสถานะสมาชิกได้อย่างสมบูรณ์ และท่านจะสามารถเข้ากระทู้เฉพาะสมาชิกสนับสนุนได้ครับ (ถ้าไม่ได้ทำเรื่องสมัครเข้ามา ทีมงานสามารถปรับอายุสมาชิกสนับสนุนให้ได้ครับ แต่ว่าจะเข้ากระทู้สมาชิกสนับสนุนไม่ได้ครับ) ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

• This reply was modified 2 weeks, 4 days ago by  dreamscat.
    1 user thanked author for this post.

clubphotosv
    Participant

ขอบคุณทีมงานมากครับที่ช่วยดูแลให้ครับ รบกวนอีกนิดตอนนี้ผมยังโหลดCDC DLไม่ได้เลยครับ ไม่ทราบเปลี่ยนpasswordหรือเปล่าครับ ขอบคุณมากครับ ^_^

dreamscat
    Keymaster

ไม่ทราบว่าโปรแกรมแสดง error ว่าอะไรครับ ถ้าเป็น error5: incorrect username/password สามารถแจ้งไปที่ info@chaloke.com เพื่อขอ user/pass สำหรับใช้งานได้เลยครับ หรือถ้าเป็น error อื่นสามารถดูวิธีแก้ไขได้จากที่นี่เลยครับ

วิธีแก้ไข CDCDL error 0 (แต่ไม่ download)

clubphotosv
    Participant

โหลดได้ตามปกติครับ แต่ข้อมูลไม่มาตั้งแต่วันที่ 10/11/2017ที่หมดอายุสมาชิกครับ ^__^

dreamscat
    Keymaster

ขณะนี้ข้อมูลหุ้นได้ย้ายไปอยู่ที่ folder นี้ C:\MetaStock Data\SET\Set แทนครับ
    เนื่องจากมีการเปลี่ยนแปลงข้อมูลชมรมตามรายละเอียดและวิธีแก้ไขดังนี้ครับ

วิธีปรับฐานข้อมูลตลาด SET ใหม่สำหรับ Metastock และ Amibroker ครับ

clubphotosv
    Participant

ขอบคุณมากครับ ^__^

You must be logged in to reply to this topic.