โอนเงินสมาชิกไปแล้ว แต่ยังไม่ได้รับการ Acitve ครับ

Home Forums CDC Forums The Living Room โอนเงินสมาชิกไปแล้ว แต่ยังไม่ได้รับการ Acitve ครับ

This topic contains 2 replies, has 2 voices, and was last updated by sunyapong sunyapong 2 months, 2 weeks ago.

• Author
    sunyapong
    sunyapong
    Participant

โอนเงินค่าสมาชิกไปแล้ว แจ้งชำระเงินไปตั้งแต่เมื่อวานจนถึงวันนี้ อย่างละ 2 รอบเป็น 4 รอบแล้วครับ

ทั้งส่งไปที่ email ; info@chaloke.com และแจ้งขำระเงินบนเวป

ยังไม่ได้รับการ Active Account ให้เลยครับ

USER ; sunyapong  ; order id: #18684

ขอบคุณครับ

Attachments:
    You must be logged in to view attached files.

dreamscat
    Keymaster

ทีมงานดำเนินการให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

sunyapong
    sunyapong
    Participant

ขอบพระคุณคับ

You must be logged in to reply to this topic.