โอนเงิน supporting member และแจ้งชำระเงินแล้วครับ ยังไม่ได้สิทธิสมาชิกครับ

Home Forums CDC Forums The Living Room โอนเงิน supporting member และแจ้งชำระเงินแล้วครับ ยังไม่ได้สิทธิสมาชิกครับ

This topic contains 1 reply, has 2 voices, and was last updated by  dreamscat 2 weeks, 3 days ago.

• Author

superxstock
    Participant

ผมโอนเงินวันที่ 2/11/2017 user: superxstock ordernumber:18699 ครับ แจ้งทั้งทาง email และ แจ้งชำระเงิน(ผ่านเว็บ) แล้วครับ

dreamscat
    Keymaster

ทีมงานดำเนินการให้เรียบร้อยแล้วนะครับท่าน ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

You must be logged in to reply to this topic.