โอนเงิน Supporting member ไปเมื่อ 3/9/2017 แต่ยังเข้า forum ไม่ได้ครับ

Home Forums CDC Forums The Living Room โอนเงิน Supporting member ไปเมื่อ 3/9/2017 แต่ยังเข้า forum ไม่ได้ครับ

This topic contains 2 replies, has 2 voices, and was last updated by  SoapDestroyer 4 months, 2 weeks ago.

• Author

SoapDestroyer
    Participant

สวัสดีครับ

ผมได้โอนเงิน Supporting member ไปเมื่อ 3/9/2017 แต่ยังเข้า forum ไม่ได้ครับ รบกวนผู้ดูแลช่วยตรวจสอบให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

dreamscat
    Keymaster

รบกวนแจ้งรายละเอียดการสมัครสมาชิกไปที่ info@chaloke.com นะครับ จะมีทีมงานจัดการให้นะครับ

1 user thanked author for this post.

SoapDestroyer
    Participant

ขอบคุณมากครับคุณ dreamscat

You must be logged in to reply to this topic.