ไม่มีข้อมูลตั้งแต่วันที่ 7 พย ครับ

Home Forums CDC Forums The Kitchen – รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด – Supporting Members’ Area ไม่มีข้อมูลตั้งแต่วันที่ 7 พย ครับ

This topic contains 1 reply, has 2 voices, and was last updated by  dreamscat 1 week, 3 days ago.

• Author

rujn
    Participant

CDC downloader ไม่สามารถ Load ข้อมูลตั้งแต่วันที่ 7 พย 8iy[

dreamscat
    Keymaster

ไม่ทราบว่าเป็นที่ข้อมูลตลาดใดครับ ถ้าเป็นที่ set ขณะนี้ข้อมูลหุ้นได้ย้ายไปอยู่ที่ folder นี้ C:\MetaStock Data\SET\Set แทนครับ เนื่องจากมีการเปลี่ยนแปลงข้อมูลชมรมตามรายละเอียดและวิธีแก้ไขดังนี้ครับ

วิธีปรับฐานข้อมูลตลาด SET ใหม่สำหรับ Metastock และ Amibroker ครับ

• This reply was modified 1 week, 3 days ago by  dreamscat.

You must be logged in to reply to this topic.