ขอวิธีลงโปรแกรมและการใช้งานสำหรับสมาชิกใหม่ครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด ขอวิธีลงโปรแกรมและการใช้งานสำหรับสมาชิกใหม่ครับ

Viewing 1 reply thread
  • Author
      Chat
      Participant

ลงโปรแกรมไม่ได้เลยครับ  มันหยุดนิ่งเฉยตามรูปครับ  ต้องทำอย่างไรต่อไปครับ

dreamscat
      Keymaster

ลองดูวิธีแก้ดังนี้นะครับ

วิธีแก้ไข CDCDL error 0 (แต่ไม่ download)

Chat
        Participant

ทำตามแล้วครับ เหมือนเดิมครับ  error code 1 ครับ  แก้ไขอย่างไรครับ

Viewing 1 reply thread
  • You must be logged in to reply to this topic.