ข้อมูล s50h19 ไม่อัพเดทครับ

Viewing 3 reply threads
  • Author
      antcatdog
      Participant

ข้อมูล s50h19 ไม่อัพเดทครับ ซีรี่อื่น ๆ ด้วยครับ รบกวนทีมงานด้วยครับ

แล้วจะรบกวนสอบถามเพิ่มเติม เวลา Trade ทีเฟก นี่ ควรดูกราฟ set50 หรือดูกราฟของซีรี่นั้น ๆ ไปเลยครับ ซึ่งมันมีค่า Basis ที่ทำให้ต่างกันอยู่พอสมควร  รบกวนผู้รู้ชี้แนะหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

dreamscat
      Keymaster

ขอแจ้งทีมข้อมูลให้ต่อไปนะครับ

antcatdog
      Participant

รบกวนอีกสักครั้งครับว่า  แท่งของวันที่ 2 มค 62 หายไปครับ (s50h19) ครับ

ขอบคุณครับ

dreamscat
        Keymaster

แจ้งทีมข้อมูลให้แล้วนะครับ

antcatdog
      Participant

ขอบคุณมากครับ

Viewing 3 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.