รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ CDC action zone for Amibroker

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ CDC action zone for Amibroker

Viewing 2 reply threads
  • Author
      Profit Grower
      Participant

อยากทราบว่า แท่งเทียนสีต่างๆ เช่น ฟ้า นำ้เงิน เหลือง ส้ม มีความหมายอะไรครับ รวมทั้ง

ถ้าใช้ร่วมกับ RSI แนะนำใช้ period เท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

naravich
      Participant

ฟ้าราคาเหนือเส้นema12 น้ำเงินเหนือเส้นema24 แต่emaยังตัดลง

เหลืองราคาต่ำกว่าema12 ส้นราคาต่ำกว่าema24 แต่emaยังตัดขึ้น ครับ

Profit Grower
      Participant

ขอบคุณมากครับ

Viewing 2 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.