##โอนเงิน Support member เมื่อ 15 Dec ตอนนี้ยังเข้าห้อง member ไม่ได้##

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ##โอนเงิน Support member เมื่อ 15 Dec ตอนนี้ยังเข้าห้อง member ไม่ได้##

Viewing 5 reply threads
  • Author

รายละเอียดเพิ่มเติม

User name phusitrat

ผมได้โอนเงินเมื่อวันศุกร์ที่ 15 ธันวาคม. ช่วงเช้า จนวันนี้ 18 ธันวาคม ช่วงบ่าย

ซึ่งหลังโอนเสร็จผมได้แจ้งการโอนเงินผ่านทาง 3 ช่องทางคือ

ปัจจุบันยังไม่มีใครติดต่อมาเลย รวมถึงยังไม่สามารถเข้าใช้งานห้อง member ได้ครับ

ฝากผู้เกี่ยวข้องช่วยตรวจสอบให้ด้วยครับ

dreamscat
      Keymaster

ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับ ทางทีมงานตรวจสอบในระบบเวบแล้วยังไม่พบคำสั่งซื้อสมัครสมาชิกสนับสนุนของท่านเข้ามาเลยครับ ทีมงานสามารถปรับสถานะสมาชิกสนับสนุนให้ท่านได้ครับ แต่การสมัครจะยังไม่สมบูรณ์ ทำให้ท่านจะยังคงไม่สามารถเข้า forum สำหรับสมาชิกสนับสนุนได้ครับ

ดังนั้นเพื่อแก้ปัญหาดังกล่าว ขอความกรุณาท่านช่วยทำเรื่องสมัครสมาชิกสนับสนุนเข้ามาตามวิธีการดังนี้ครับ โดยไม่ต้องโอนเงินเข้ามาใหม่นะครับ

ขั้นตอนการสมัครเป็นสมาชิกสนับสนุน

เสร็จแล้วรบกวนท่านแจ้งหมายเลข order ที่ทำรายการส่งไปยัง info@chaloke.com ได้เลยครับ ทางทีมงานจะรีบดำเนินการให้ต่อไปนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

ดำเนินการแก้ไขตามที่ได้แจ้งมาเรียบร้อยแล้วครับ

dreamscat
      Keymaster

ปรับสถานะสมาชิกให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ถ้ายังประสบปัญหาอย่างไรแจ้งมาได้เลยนะครับ ขอบพระคุณครับ

CDCDownload user name :phusitrat ยังไม่สามารถใช้งานได้ครับ

ตามไฟล์แนบ

dreamscat
      Keymaster

ขอรบกวนให้ท่านใช้ user/pass สำรองไปก่อนนะครับท่าน โดยสามารถแจ้งไปทาง info@chaloke.com ได้เลยนะครับ

Viewing 5 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.