amibroker ไม่สามารถโหลดข้อมูล industrial ได้ครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด amibroker ไม่สามารถโหลดข้อมูล industrial ได้ครับ

Viewing 2 reply threads
  • Author
      rookiepom
      Participant

พอดีใช้ amibroker แล้วดึงข้อมูล จาก meta ที่ โหลดจาก cdc ครับ แต่ ข้อมลู industrial ($AGRI, $FOOD ,$HEALTH,$HOME…etc) กราฟไม่ขึ้นครับ ไม่ทราบจะแก้ไขยังไงได้ไหมครับ ทั้งนี้ผมไม่แน่ใจว่าข้อมูลมันมาครบหรือเปล่าครับ

ผมพึ่งจะลงโปรแกรมและสร้าง database ใหม่ เมื่อวันอาทิตย์ แต่ข้อมูลอันอื่นขึ้นมาครับ พวกเป็น sector มีข้อมูลครับ แต่ถ้าพวก industrial ไม่มีครับ (ไม่แน่ใจว่าต้องไปโหลด tfex หรือเปล่า)

ขอคำแนะนำดัวยครับ

casanovazzz
      Participant

มีปัญหาเเบบเดียวกันเลยครับ

bubykung
      Participant

ผมก็เป็นครับ เคยเเจ้งปัญหานี้ไปเเล้วครับ เเต่เงียบหายไปเลยครับ

Viewing 2 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.