Reply To: CDC Downloader ดาวน์โหลดไม่ได้ครับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room CDC Downloader ดาวน์โหลดไม่ได้ครับ Reply To: CDC Downloader ดาวน์โหลดไม่ได้ครับ

dreamscat
Keymaster

ท่านสามารถสมัครสมาชิกสนับสนุนได้ที่ลิ้งค์นี้ครับ

สมัคร / ต่ออายุ Supporting Membership (ชำระผ่านการโอนเงิน)

และแจ้งรายละเอียดการโอนเงินได้ที่ลิ้งค์นี้ครับท่าน

แจ้งชำระเงิน

ทีมงานจะส่ง username และ password สำหรับใช้งานโปรแกรม CDC Downloader ไปให้ท่านทางอีเมลที่แจ้งไว้ครับ (ภายใน 24  ชม. หลังจากได้รับแจ้ง) และท่านสามารถติดต่อทีมงานได้ที่ info@chaloke.com ครับท่าน ขอบพระคุณครับ

• This reply was modified 7 months, 3 weeks ago by dreamscat.
  • This reply was modified 7 months, 3 weeks ago by dreamscat.