Reply To: CDC Downloader

dreamscat
Keymaster
  • การดาวน์โหลดเฉพาะครั้งแรกหลังติดตั้งโปรแกรมใหม่อาจจะนานกว่าปกติได้ครับท่าน เนื่องจากต้องสร้างฐานข้อมูลใหม่ทั้งหมดหลายสิบปี แต่ในวันต่อๆไปจะเร็วเป็นปกติได้ครับ

• ท่านสามารถตั้งค่าการดาวน์โหลดให้เร็วขึ้นได้ครับ โดยไปที่หน้า Advance และเลือกเปิด Twin Downloads ดังภาพครับ

• หรือ อาจเกิดจากสาเหตุอื่นเช่น ความเร็ว internet, เจอปิดกั้นจากโปรแกรม Anti-Virus เป็นต้นครับ

• This reply was modified 4 months ago by dreamscat.
  • This reply was modified 4 months ago by dreamscat.