Reply To: อยู่ดีดีก็ไม่สามารถใช้ Metastock Scan หรือ open ดูหุ้นรายตัวได้ครับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room อยู่ดีดีก็ไม่สามารถใช้ Metastock Scan หรือ open ดูหุ้นรายตัวได้ครับ Reply To: อยู่ดีดีก็ไม่สามารถใช้ Metastock Scan หรือ open ดูหุ้นรายตัวได้ครับ

antcatdog
Participant

พอดีผมมาใช้เครื่องสำรองที่ทำงาน เลยแสกนได้อยู่ เดี๋ยวตอนเย็น ๆ กลับไปลองเครื่องที่บ้านอีกทีครับ  ใครทำได้ผลอย่างไรแจ้งทราบทีครับ

ขอบคุณครับ