Reply To: อยู่ดีดีก็ไม่สามารถใช้ Metastock Scan หรือ open ดูหุ้นรายตัวได้ครับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room อยู่ดีดีก็ไม่สามารถใช้ Metastock Scan หรือ open ดูหุ้นรายตัวได้ครับ Reply To: อยู่ดีดีก็ไม่สามารถใช้ Metastock Scan หรือ open ดูหุ้นรายตัวได้ครับ

marvin
Participant

โพสแห่งสวรรค์ครับ กราบขอบพระคุณจากใจเลยครับ

พี่ชื่ออะไรครับ ผมโมนะครับ ผมขอเฟสหรือไลน์พี่หน่อยครับ เผื่อขอปรึกษา

ขอให้พี่มีแต่สิ่งดีๆเข้ามานะครับบบ

ขอบคุณมากๆเลยครับบบบบ

(วิธีนี้หายครับทุกท่าน ทำตามได้เลย)