Reply To: อัฟเดทฐานข้อมูล Amibroker ทำไมกราฟราคา SET INDEX วันหลังๆถึงมีแต่ราคาปิดครับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room อัฟเดทฐานข้อมูล Amibroker ทำไมกราฟราคา SET INDEX วันหลังๆถึงมีแต่ราคาปิดครับ Reply To: อัฟเดทฐานข้อมูล Amibroker ทำไมกราฟราคา SET INDEX วันหลังๆถึงมีแต่ราคาปิดครับ

tuu
Participant

เรียน คุณ  dreamscat

อาจจะเข้าใจผิดค่ะ คือว่า ไม่เคยใช้ CDCDL เลย

1.ไม่รุ้ วิธีการ โหลด มาได้ยังงัย

2.เมื่อโหลดมาแล้ว สามารถ เอาไปใช้ได้เลยกับ Amibroker ได้เลยมั้ย

ถ้าไม่ได้ทำตามที่บอก ก่อนหน้านี้  คืออาจจะ copy ไปวางก่อน เพื่อเลือก

DATA ( เพราะยังทำตามที่บอกไม่สำเร็จอะค่ะ)

ขอบคุณมากค่ะ

tuu