Reply To: โหลด File จาก CDCDL ข้อมูลไม่ update

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room โหลด File จาก CDCDL ข้อมูลไม่ update Reply To: โหลด File จาก CDCDL ข้อมูลไม่ update

Wit@Art
Participant

ทำตามคำแนะนำแล้วครับลบเฉพาะ folder Set  และลองโหลดข้อมูลมาใหม่ ยังเหมื่อนเดิมครับตามปัญหาที่แจ้งไป หุ้นที่เข้าใหม่ไม่มีครับ เช่น CMAN , CHAYO และ DW , Warrant ใหม่ๆจะไม่มี  แต่ข้อมูลหุ้นเก่าๆ ข้อมูลอัปเดทถึงวันล่าสุดครับ  รบกวนทีมงานแนะนำต่อให้ด้วยนะครับว่าต้องทำยังไงต่อ  เห็นว่ามีสมาชิกบางท่านก็โพสแจ้งปัญหานี้เข้ามาเหมือนกัน