Reply To: CDC Downloader

dreamscat
Keymaster

เมื่อท่านคลิกที่ลิ้งค์ดังนี้

โปรแกรมจะถูกดาวน์โหลดทันทีครับ สามารถไปดูที่แฟ้มไฟล์ต่างๆที่ดาวน์โหลดเสร็จแล้วได้เลยครับท่าน
(หรือกด Ctrl พร้อมกับปุ่ม J ในหน้า browser และเลือกที่ show in folder ได้ครับ)
หรือถ้าไม่สำเร็จ สามารถ copy ลิ้งค์ทั้งบรรทัด ไปใส่ในช่อง web address และกด enter ได้ครับท่าน

สำหรับการโพสต์รูป ท่านสามารถ upload รูปไปไว้ที่เวบฝากรูป แล้วเลือก insert image และใส่ลิ้งค์ของรูปแทนได้ครับท่าน

ทางทีมงานต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

• This reply was modified 2 years ago by dreamscat.
  • This reply was modified 2 years ago by dreamscat.