Reply To: ข้อมูล CDC-SET ไม่อัพเดท

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ข้อมูล CDC-SET ไม่อัพเดท Reply To: ข้อมูล CDC-SET ไม่อัพเดท

dreamscat
Keymaster

รบกวนลองสร้างฐานข้อมูล Set ใหม่ได้ไหมครับ โดยไปที่เมนู File >>> New Database >>> Create >>> Configure >>> Add folder จากนั้นเลือกไปที่ C:\Metastock Data\SET\Set และเลือก file ที่ชื่อ MASTER และคลิกที่ Open จากนั้นคลิกที่ OK และคลิกที่ Retrieve Symbols 1 ครั้งครับ

ถ้าติดขัดในขั้นตอนใด หรือ กราฟ SCAP ยังไม่ update รบกวนขอภาพหน้าจอโปรแกรม (หรือภาพกราฟ SCAP) ขณะเกิดปัญหาด้วยได้ไหมครับท่าน

ขอบพระคุณครับ