Reply To: ข้อมูล CDC-SET ไม่อัพเดท

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ข้อมูล CDC-SET ไม่อัพเดท Reply To: ข้อมูล CDC-SET ไม่อัพเดท

dreamscat
Keymaster

ใน FILETEST.txt ไม่มี SCAP เหมือนกันครับท่าน แต่สามารถเปิดกราฟ SCAP ดูได้ครับ

อาจจะลองใช้โปรแกรมดูหุ้นอื่นเช่น Metastock เปิดดูว่ามีกราฟ SCAP อยู่ในฐานข้อมูลไหมครับ ถ้าไม่มีจริงๆสามารถลบข้อมูลเฉพาะ folder set ใน

C:\Metastock Data\SET\Set

แล้วดาวน์โหลดจาก CDC Downloader มาใหม่ทั้งหมดได้ครับท่าน