การdownloadและset upข้อมูลของชมรม

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด การdownloadและset upข้อมูลของชมรม

This topic contains 2 replies, has 2 voices, and was last updated by Avatar Sathit 5 months, 3 weeks ago.

• Author
    Sathit
    Participant

ผมเป็นสมาชิกใหม่ สนใจdownloadข้อมูลของทางชมรม อยากทราบว่าก่อนdownloadจำเป็นต้องติดตั้งโปรแกรม Meta Stockก่อนหรือเปล่า? ทำอย่างไร?

ขอบคุณครับ

dreamscat
    Keymaster

จำเป็นต้องมีโปรแกรมดูกราฟเช่น Metastock หรือ Amibroker เพื่อนำข้อมูลจากโปรแกรม CDCDL ของชมรมมาสร้างเป็นกราฟครับ

ตัวโปรแกรม Amibroker รุ่นทดลอง (ฟรี) สามารถดาวน์โหลดได้จากที่นี่ครับ
    https://www.amibroker.com/download.html

วิธีการใช้งานกับข้อมูลของชมรมสามารถดูได้จาก VDO ของอาจารย์พิริยะได้ดังนี้เลยครับ

• This reply was modified 5 months, 3 weeks ago by Avatar dreamscat.
    1 user thanked author for this post.
      Sathit
      Participant

ขอบคุณมากครับ

You must be logged in to reply to this topic.