ข้อมูล CDC-SET ไม่อัพเดท

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ข้อมูล CDC-SET ไม่อัพเดท

Viewing 8 reply threads
  • Author
      Participant

ขออนุญาตแจ้ง จนท.

ข้อมูล Set วันพุธที่ 11 พ.ย.63 ไม่อัพเดทครับ

ขอบคุณมากครับ

1 user thanked author for this post.
      Participant

BBCodes คืออะไร และต้อง format content อย่างไรครับ เพิ่งเข้าใช้ครับ และดึงข้อมูลเมื่อวานไม่ได้ ขอบคุณครับ

Participant

กรุณาบอกด้วยครับ BBCodes หาได้จากที่ไหน และวิธี format content ทำอย่างไร ขอบคุณครับ

Participant

ข้อมูลไม่มาครับ เสียหายมากครับ

Participant

ขออนุญาตแจ้ง จนท.
      ตอนนี้ CDC-SET สามารถอัพเดทของวันพุธที่ 11/11/63 ได้เป็นเรียบร้อยแล้วครับ
      ขอบคุณมากครับ

Participant

ผมแก้ไขโดยการ MetaStock Data ให้ย้ายไปอยู่ที่อื่นหรือเปลี่ยนชื่อ จากนั้นเข้าไปที่โฟลเดอร์ของ SET ใน MetaStock Data แล้วลบข้อมูลในซับโฟลเดอร์ Index, Other, Set, W (คาดว่ามีข้อมูลบางส่วนเป็นอุปสรรคในการดึงข้อมูล)

เปิด CDCDL ใช้ User Name และ Password ที่ท่านลงทะเบียน กด Download ดึงข้อมูล เรียบร้อย เปิดโปรแกรม MS เพื่อใช้งาน

โชคดีนะครับ

Participant

ข้อมูลวันที่ 11 พ.ย. 2563 ขึ้นแล้วครับ
      ขอบคุณผู้ดำเนินการครับ

Participant

รบกวนแจ้งทีมงานครับ
      ข้อมูลวันที่ 13 พ.ย. 2563 ยังไม่ Update ครับ

Keymaster

ข้อมูล SET วันที่ 13พ.ย. มาแล้วนะครับท่าน สามารถดาวน์โหลดได้เลยครับ
      ทางทีมงานต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับท่าน

Viewing 8 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.