ข้อมูล EOD ของวันที่ 4 Jun 2019 ไม่อัพเดต

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด ข้อมูล EOD ของวันที่ 4 Jun 2019 ไม่อัพเดต

This topic contains 10 replies, has 10 voices, and was last updated by Avatar theerab 1 week, 5 days ago.

• Author
    theerab
    Participant

ไม่ทราบว่าข้อมูล EOD ของวันที่ 4 Jun 2019 ไม่อัพเดตหรือปล่าวครับ

เพื่อนๆท่านอื่น เป็นเหมือนกันหรือปล่าวครับ

Mullika
    Participant

ข้อมูลไม่อัพเดตค่ะ

1 user thanked author for this post.
    atosuwan
    Participant

เหมือนกันครับ

I am Trader
    Participant

ไม่อัพเดทบ่อยมากครับ วางแผนลำบากเลย

antcatdog
    Participant

เป็นครับ รบกวนทีมงานทีครับ

onok
    Participant

รบกวนด้วยครับ ต้องใช้ทุกวัน

suriyaongch
    suriyaongch
    Participant

เป็นเหมือนกันครับผม

teerawatyai
    Participant

วันนี้ไม่รู้เลยครับว่ามีสัญญาณซื้อตัวไหนบ้าง เปิดกระโดดไปหมดแล้วครับตอนนี้

THC
    Participant

ข้อมูลสิ้นสุดแค่ 31/5/2019 ไม่อัพเดทเหมือนกันค่ะ

wawaboyja
    Participant

ตอนนี้ลองโหลด update เเล้วครับ

theerab
    Participant

ขอบคุณมากครับ

You must be logged in to reply to this topic.