ข้อมูล s50h19 ไม่อัพเดทครับ

This topic contains 4 replies, has 2 voices, and was last updated by Avatar antcatdog 5 months, 1 week ago.

• Author
    antcatdog
    Participant

ข้อมูล s50h19 ไม่อัพเดทครับ ซีรี่อื่น ๆ ด้วยครับ รบกวนทีมงานด้วยครับ

แล้วจะรบกวนสอบถามเพิ่มเติม เวลา Trade ทีเฟก นี่ ควรดูกราฟ set50 หรือดูกราฟของซีรี่นั้น ๆ ไปเลยครับ ซึ่งมันมีค่า Basis ที่ทำให้ต่างกันอยู่พอสมควร  รบกวนผู้รู้ชี้แนะหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

dreamscat
    Keymaster

ขอแจ้งทีมข้อมูลให้ต่อไปนะครับ

antcatdog
    Participant

รบกวนอีกสักครั้งครับว่า  แท่งของวันที่ 2 มค 62 หายไปครับ (s50h19) ครับ

ขอบคุณครับ

dreamscat
      Keymaster

แจ้งทีมข้อมูลให้แล้วนะครับ

antcatdog
    Participant

ขอบคุณมากครับ

You must be logged in to reply to this topic.