คอร์สใหญ่ประจำปี

Viewing 7 reply threads
  • Author
      Lingsiae
      Participant

เห็นทางอาจารย์ตั๊มว่าจะเปิดรอบให้สมาชิกผู้สนับสนุนก่อน 100 สิทธิ์ แต่ยังไม่มีเห็นประกาศ ไม่ทราบว่าตรวจสอบได้จากที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

morphenus
      Participant

ตามด้วยคนครับ กำลังรออยู่เหมือนกัน

Tay.Klaiseengern
      Participant

รออยู่เหมือนกันครับ เห็นมีแต่ประกาศเฉพาะรอบนักเรียนที่เคยเรียนคอร์สใหญ่ประจำปีมาก่อน

Lingsiae
      Participant

ช่วยๆกันสอดส่องครับ 555 ถ้าใครเห็นจากช่องทางไหนบอกๆกันด้วยนะครับ ^^ ขอบคุณครับ

Phanida Chalangsut
      Participant

ส่องบ่อยเลยช่วงนี้ คอร์สจะมาตอนไหนน้อ

Lingsiae
      Participant

เปิดรับสมัครแล้วครรับ แต่ไม่เห็น Link เลย

morphenus
      Participant

จากที่ได้สอบถามไปที่ทาง Facebook มาครับ ทางทีมงานเค้า ปรับแก้เป็น เปิดรับสมัครวันที่ 16-23 มีนาคม แทนครับ

Lingsiae
        Participant

ขอบคุณมากครับ ลุ้นตัวโก่ง กลับมาลุ้นอีกทีวันที่ 16 ขอบคุณนะครับ

dreamscat
      Keymaster

ใช่ครับท่าน ลิ้งค์จะแสดงในวันที่ 16 มีนาคมครับ (แต่เวลายังไม่สามารถระบุได้ครับ) ขอบพระคุณครับ

• This reply was modified 2 years, 5 months ago by dreamscat.
Viewing 7 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.