ราคาหุ้น GPSC กับกราฟไม่ตรง

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด ราคาหุ้น GPSC กับกราฟไม่ตรง

This topic contains 2 replies, has 2 voices, and was last updated by Avatar liverbird10 2 weeks, 2 days ago.

• Author
    liverbird10
    Participant

ราคาหุ้น GPSC กับกราฟ ไม่ตรงความเป็นจริงครับ
    รบกวนแก้ไขให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

dreamscat
    Keymaster

ทีมข้อมูลแจ้งว่าปรับให้เรียบร้อยนะครับ ขอบพระคุณครับ

liverbird10
    Participant

ทีมข้อมูลแจ้งว่าปรับให้เรียบร้อยนะครับ ขอบพระคุณครับ

ขอบคุณครับ

You must be logged in to reply to this topic.