สอบถามเรื่องข้อมูล RSS3 tocom ครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด สอบถามเรื่องข้อมูล RSS3 tocom ครับ

Viewing 1 reply thread
  • Author
      Participant

รบกวนสอบถามเรื่องข้อมูล RSS3 Tocom ครับ เห็นว่าทางญี่ปุ่นมีการปรับเปลี่ยน ทาง CDC จะทำการ update ได้เมื่อไหร่ครับ เห็นว่าติดหยุดยาวกันพอดีครับ

ขอบคุณครับ

Keymaster

ทางทีมข้อมูลกำลังหาทางแก้ไขให้อยู่นะครับท่าน ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

Viewing 1 reply thread
  • You must be logged in to reply to this topic.