สอบถามเรื่อง CDC Downloader OLE Automation การดึงข้อมูล

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด สอบถามเรื่อง CDC Downloader OLE Automation การดึงข้อมูล

This topic contains 2 replies, has 2 voices, and was last updated by Avatar peem41 4 months ago.

• Author
    peem41
    Participant

อยากทราบว่า CDC Dowloader มีอะไรทีเหมือน object link embedding Automation ของ Amibroker มั้ยครับ ผมจะได้ให้การ update ข้อมูลลง Amibroker เป็น Automation ครับ

dreamscat
    Keymaster

ขอสอบถามอาจารย์ให้ต่อไปนะครับ

1 user thanked author for this post.
      peem41
      Participant

ขอบคุณมากครับ ชีวิตจะง่ายขึ้นเยอะเลยถ้าทำได้ครับ

You must be logged in to reply to this topic.