ขอคำแนะนำการใช้โปรมแกรมCDC Action zone เบื้องต้นครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด ขอคำแนะนำการใช้โปรมแกรมCDC Action zone เบื้องต้นครับ

Viewing 3 reply threads
  • Author

สวัสดีครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำการใช้โปรมแกรมCDC Action zone เบื้องต้นครับ

ขอบคุณครับ

ธนพงษ์ แสงตะวัน

dreamscat
      Keymaster

ลองดูจาก vdo นี้ก่อนก็ได้ครับ

• This reply was modified 4 years, 6 months ago by dreamscat.

ขอบคุณครับ ขอคำแนะนำเพิ่มเติมครับ คือการเขียนสูตรนี้ลงในโปรแกรมMetastockครับ
      ขิขอบคุณทุกท่านที่กรุณาให้ความช่วยเหลือครับ

dreamscat
        Keymaster

สามารถ import สูตรเข้า Metastock ได้เลยครับ สูตรสามารถดาวน์โหลดได้จากกระทู้นี้ครับ

CDC Action Zone Basic / Default

ตัวอย่างการ import ครับ
        https://bit.ly/27XjaJM

ขอบคุณมากๆนะครับ

Viewing 3 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.