ข้อมูลตลาดหุ้นต่างประเทศไม่ Update ครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด ข้อมูลตลาดหุ้นต่างประเทศไม่ Update ครับ

Viewing 2 reply threads
  • Author
      presto
      Participant

<h1 class=”entry-title”>ข้อมูลตลาดหุ้นต่างประเทศไม่ Update ครับ รบกวนตรวจสอบด้วยครับ //ขอบคุณครับ</h1>

รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบ ข้อมูลตลาดหุ้นต่างประเทศ ให้ด้วยนะครับ ล่าสุดที่เช็คข้อมูล ข้อมูลสุดท้ายของข้อมูลตลาดหุ้นต่างประเทศ อาทิ ^DJA, ^VIX จะอยุ่ที่วันที่ 16/04/2018 ครับ

ขอบคุณครับ

dreamscat
      Keymaster

แจ้งทีมข้อมูลให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

Viewing 2 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.