ข้อมูล bitcoin

Viewing 1 reply thread
  • Author
      tiwahtar
      Participant

ผมจะเลือก ดาวน์โหลด ข้อมูล bitcoin ลง metastock ได้ยังไงครับ ใน cdc downloader เลือก กลุ่มไหน ครับ รวมทั้งวิธีลงใน metastock ด้วย ขอบคุณครับ

dreamscat
      Keymaster

ข้อมูล bitcoin จะอยู่ในตลาด USFU ครับท่าน ในโปรแกรม CDCDL ขอให้ท่านเลือกติ๊กถูกในช่อง USFU จากนั้นคลิกที่ DOWNLOAD ครับ

เมื่อโปรแกรม CDCDL ทำงานเสร็จเรียบร้อยแล้ว (ขึ้น download completed) ขอให้ท่านเปิดโปรแกรม Metastock แล้วไปที่เมนู file >>> open >>> เลือกที่ local data และเลือกเปิดข้อมูลที่ C:\Metastock Data\USFU ครับ

ชื่อสัญลักษณ์คือ BITCOIN_BITSTAMPUSD ครับ

Viewing 1 reply thread
  • You must be logged in to reply to this topic.