ข้อมูล CDCDL ไม่ update รึป่าวครับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ข้อมูล CDCDL ไม่ update รึป่าวครับ

Viewing 3 reply threads
  • Author
      a-i-m
      Participant

ข้อมูล CDCDL ไม่ update รึป่าวครับ ขอบคุณครับ

:)
      Participant

เป็นเหมือนกันครับ แย่เลย

dreamscat
      Keymaster

ข้อมูลมาแล้วนะครับท่าน สามารถดาวน์โหลดได้เลยนะครับ
      ทางทีมงานต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

Wis
        Participant

ขอคำแนะนำหลังจากดาวโหลดแล้วจะต้องเปิดโปรแกรมอะไรหรือผูกกับโปรแกรมอะไรครับ

dreamscat
        Keymaster

สามารถใช้โปรแกรมเช่น Metastock หรือ Amibroker เปิดดูกราฟได้เลยครับ

โปรแกรม Amibroker สามารถดาวน์โหลดได้จากที่นี่ครับ
        https://www.amibroker.com/download.html

VDO สอนการใช้งาน Amibroker โดยอาจารย์พิริยะครับ

:)
      Participant

วันนี้ก็เป็นอีกแล้วหรือเปล่าครับ ช่วงนี้มีปัญหาบ่อยจัง ฮือ

Viewing 3 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.