ข้อมูล SET ไม่ update ของ วันที่ 30 Jun 2021

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด ข้อมูล SET ไม่ update ของ วันที่ 30 Jun 2021

Viewing 5 reply threads
  • Author
      JWD
      Participant

ทีมงานเช็คให้หน่อยครับ

theerab
      Participant

ผมเจอว่าข้อมูลพวก SET Index ไม่อัพเดตอยู่อ่ะครับ ทั้ง SET, SET50, SET100 ยังเป็นของวันที่ 29 Jun 2021 อยู่เลยน่ะครับ
      ฝากรบกวนทีมงานช่วยดูให้หน่อยนะครับ

dreamscat
      Keymaster

ขออภัยอย่างสูงที่ล่าช้าด้วยนะครับ แจ้งทีมงานข้อมูลให้แล้วนะครับ

ysutchai
      Participant

สวัสดีครับ ขอเเจ้งว่า SET เเท่งวันที่ 30 มิย ไม่เเสดงนะครับ ขอบคุณครับ

dreamscat
        Keymaster

ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับท่าน ทางทีมงานดำเนินการแก้ไขให้เรียบร้อยนะครับ สามารถดาวน์โหลดใหม่ได้เลยนะครับ

• This reply was modified 2 years, 9 months ago by dreamscat.
      hussarus
      Participant

ไม่สามารถ download ได้ติดดังภาพครับ
      กรุณารบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยครับ
      ปรกติจะ download ได้

dreamscat
      Keymaster

วิธีแก้ไข error0 แต่โปรแกรมค้างไปไม่ทำงานต่อ เป็นดังนี้ครับ >>> https://bit.ly/2UiHIjW

Viewing 5 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.