ดาวน์โหลด TFEX data ไม่ได้

Viewing 8 reply threads
  • Author
      Prajob Vongsanim
      Participant

ผมไม่สามารถ Download ข้อมูล SET 20 Index Futures ไม่ได้ ขอคำแนะนำว่าต้องทำอย่างไรครับ กราฟที่เห็นผมต้องใส่ข้อจากการ Edit data ส่วนกราฟจากข้อมูล CDCD จะไม่มีกราฟวันที่ 30/11  จะเป็นทุกครั้งที่ดึงข้อมูลใหม่ และหากต้องกราฟ 30/11 ต้องคีย์ด้วยมือครับ

dreamscat
      Keymaster

ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับท่าน ขอแจ้งทีมข้อมูลให้ต่อไปนะครับ

Participant

ยังไม่สามารถดึงข้อมูลวันที่ 30 พฤศจิกายน

Participant

ต้องทำอย่างไรสำหรับการทำ BBCodes เพื่อ format content ครับ

Participant

ยังดึงข้อมูล TFEX วันที่ 30/11 ไม่ได้ ช่วยแนะนำด้วย

dreamscat
      Keymaster

ขออภัยอย่างสูงที่ล่าช้านะครับท่าน ต้องให้ทางทีมข้อมูลแก้ไขให้ครับถึงจะได้ข้อมูลต้นฉบับที่ถูกต้องครับ ได้แจ้งให้ทีมข้อมูลทราบแล้วนะครับ และขอแจ้งให้ใหม่อีกครั้งนะครับท่าน

Participant

เช้านี้ ยังไม่สามารถดึงข้อมูล TFEX วันที่ 30 พฤศจิกายน ช่วยแก้ไขให้ด้วย

Participant

หมดศรัทธาเลย แจ้งว่าไม่สามารถถึงข้อมูล SET50 Index Futures วันที่ 30/11 มาหลายวันแล้วแต่ไม่ได้รับการแก้ไข ปล่อยตามเวรตามกรรมเลย

dreamscat
      Keymaster

ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับท่าน ทางทีมงานข้อมูลแจ้งว่าแก้ไขให้เรียบร้อยนะครับ สามารถดาวน์โหลดใหม่ได้เลยครับท่าน ขอบพระคุณครับ

Viewing 8 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.