ทอง,btc eod  ถึงแค่ 28/11/2018 เองเหรอครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด ทอง,btc eod  ถึงแค่ 28/11/2018 เองเหรอครับ

Viewing 1 reply thread
  • Author
      atosuwan
      Participant

ทอง,btc eod  ถึงแค่ 28/11/2018 เองเหรอครับ

dreamscat
      Keymaster

ใช่ครับท่าน ข้อมูลส่วนนี้กำลังพัฒนาปรับปรุงอยู่ครับ โดยระหว่างนี้ท่านสามารถใช้สูตรของชมรมดูกราฟทองและ btc ได้ที่ tradingview เลยนะครับ โดยไปที่ http://www.tradingview.com แล้วเลือกที่ Chart (ชาร์ต) จากนั้นพิมพ์ชื่อกราฟที่ท่านต้องการจะดู เช่น BTCUSD สำหรับ bitcoin หรือ XAUUSD สำหรับ gold spot ครับ จากนั้นเลือกหาสูตรของชมรมได้โดยพิมพ์คำว่า “cdc” ในช่อง indicator ได้เลยครับ และเมื่อเลือกสูตร เช่น CDC ActionZone V.2 ก็จะเป็นการใช้สูตรนั้นกับกราฟเลยครับ ตัวอย่างดังภาพครับ

tv

xauusd

• This reply was modified 4 years, 3 months ago by dreamscat.
Viewing 1 reply thread
  • You must be logged in to reply to this topic.