ทำไมราคากราฟไม่ตรงกันครับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ทำไมราคากราฟไม่ตรงกันครับ

Viewing 3 reply threads
  • Author
      sweetpotato
      Participant

เช่นราคาหุ้น GUNKUL ครับ ผมแนบไฟล์ไว้แล้ว
      ของชมรมราคายังอยู่ในช่วง Consolidation
      แต่ของเว็ปอื่นๆเบรกไปแล้ว  ขอบคุณครับ
      (แต่ราคาปิดเท่ากันนะครับ)

dreamscat
      Keymaster

Gunkul มีปันผลเป็นหุ้น XD วันที่ 25 เม.ย. ที่ผ่านมาครับ ทางทีมข้อมูลเลยปรับกราฟตามการปันผลครับ

gk

• This reply was modified 4 years, 9 months ago by dreamscat.
      • This reply was modified 4 years, 9 months ago by dreamscat.
      sweetpotato
      Participant

ถ้าเป็นแบบนี้ เราจะสามารถทำตามระบบเทรดปกติได้เลยใช่ไหมครับ โดยอิงฐานข้อมูลราคาของชมรม

• This reply was modified 4 years, 9 months ago by sweetpotato.
        dreamscat
        Keymaster

ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับท่าน สำหรับหุ้นตัวนี้เคยมีสมาชิกแจ้งให้ปรับราคาไปแล้ว แต่ขณะนี้ยังไม่แน่ใจว่าทีมข้อมูลชมรมปรับกราฟให้หรือยังครับ ระหว่างนี้รบกวนท่านดูกราฟจากเวบอื่นไปก่อนนะครับท่าน (ทีมข้อมูลขอเวลาตรวจสอบ 1-3 วันครับท่าน) ต้องขออภัยอย่างสูงในความล่าช้าและไม่สะดวกด้วยนะครับ

dreamscat
        Keymaster

ทีมงานข้อมูลแก้ไขกราฟให้เรียบร้อยนะครับ ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

gunkul fixed !!!

และถ้าท่านพบว่าข้อมูลหุ้นตัวใดยังไม่ถูกต้อง สามารถแจ้งมาได้เลยนะครับ ขอบพระคุณครับ

sweetpotato
        Participant

มี GLOBAL อีกตัวนึงครับ
        ที่ทางเว็ปอื่น Break และ ทำท่าจะยืนอยู่แล้ว
        แต่ของชมรมหลุดลงไปครับ
        ขอบคุณครับ ^^

sweetpotato
      Participant

[quote quote=30919]มี GLOBAL อีกตัวนึงครับ
      ที่ทางเว็ปอื่น Break และ ทำท่าจะยืนอยู่แล้ว
      แต่ของชมรมหลุดลงไปครับ
      ขอบคุณครับ ^^

[/quote]

Viewing 3 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.